Bút ký cao cấp, bút Montblanc

Nằm mơ thấy gà có điềm báo gì và đánh con số nào chuẩn nhất

Thảo luận trong 'Quán cà phê "cóc"' bắt đầu bởi nhungxi, 2/5/18.

1. nhungxi

nhungxi Sờ Lờ Mới

Tham gia từ:
    15/1/18
    Quảng cáo tại Sl4x.com
    Nằm mơ thấy con gà là một trong những giấc mơ vô cùng may mắn đến với bạn. Nhiều người đã thay đổi cuộc sống và có vận may thực sự khi mơ thấy giấc mơ này. Vậy, giấc mơ này có điềm báo gì may mắn mà khiến bạn có thể thay đổi được vận mệnh của mình, hãy cùng theo dõi những điềm báo trong giấc mơ thấy gà này nhé!
    1. 1. Mơ thấy gà - Điềm báo thay đổi vận mệnh
    Thông thường, mơ thấy gà con mởi nở thường là sẽ có vận may, nhưng phải đánh đổi bằng sức lao động của bản thân.
    Nếu bạn mơ thấy cả một đàn gà trông chạy vào nhà bạn thì điềm báo này quá tốt, vì con gà trông tượng trưng cho sự sung túc và bạn cứ yên tâm là tương lai cảu bạn sẽ được sống trong phú quý và giàu sang
    Mơ thấy gà chọi:Đây là giấc mơ mang điềm dữ. Hãy cẩn thận trong thời gian sắp tới, ngay cả những hoạt động sinh hoạt hằng ngày. Tránh để xảy ra xích mích khi ra ngoài

Nếu bạn mơ thấy gà chết do dịch bệnh điều này nói lên rằng bạn là người dễ bị ảnh hưởng bởi trào lưu hay những hiện tượng nổi trội trong xã hội
    bạn nằm mơ thấy con gà trống thì bạn là một người mạnh mẽ và cứng rắn, có bản lĩnh thực sự, và điềm báo cho giấc mơ này này như sau, Trong thời gian sắp tới bạn sẽ có nhiều tiền bạc lắm
    Mơ thấy con gà mái:Gà mái vốn tượng trưng cho sự ấm no và hạnh phúc. Mơ thấy gà mái là một điềm báo tốt về sự bình yên trong tương lai.
    nếu nữ giới mơ thấy cảnh gà mẹ ấp trứng nở con, điều đó tượng trưng cho nỗi lo của người mẹ về cuộc sống và sức khỏe của con cái; nam giới mơ thấy giấc mơ trên là hình ảnh tượng trưng cho sự gia tăng tài sản
    Khi bạn mơ thấy gà chết do bạn giết điều này chứng tỏ rằng bạn đang tự đánh mất đi hay tự mình giết chết đi niềm tin mà mình đã từng có, có thể rằng bạn đang bị nhiều tác động từ bên ngoài khiến mình phải thay đổi quyết định hay cũng có thể bạn đang lầm đường vì những quyết định sai trái.
    trong giấc mơ bạn thấy mình ăn thịt con gà trống, thì hãy khoan nhé hãy cẩn thận vì gần tới đây bạn chắc sẽ có chuyện buồn, vợ chồng bạn lục đục, hay việc bạn bị mất tiền , vàng. cố gắng đưng để điều bất trắc đến với gia đình mình.
    Trứng gà mang ý nghĩa hướng đến gia đình sắp có tin vui. Sẽ thật nhiều vận may sắp đến với gia đình của bạn.
    1. 2. Mơ thấy gà đánh con số nào là may mắn
    Bạn nằm mơ thấy Gà trống là số 55 - 57
    Bạn nằm mơ thấy Gà mái là số 33 - 45
    Bạn nằm mơ thấy Gà đẻ trứng là số 70 - 01
    Bạn nằm mơ thấy Gà mái ấp trứng là số 30 - 90
    Bạn nằm mơ thấy Gà con là số 07 - 08
    Bạn nằm mơ thấy Đàn gà con là số 27 - 28
    Bạn nằm mơ thấy Gà chọi là số 59 - 79
    Bạn nằm mơ thấy Gà rừng là số 77

Xem thêm: nằm mơ thấy tiền