Bút ký cao cấp, bút Montblanc

Soi cầu mb siêu chuẩn cùng chuyên gia ngày hôm nay

Thảo luận trong 'Quán cà phê "cóc"' bắt đầu bởi nhungxi, 23/5/18.

1. nhungxi

nhungxi Sờ Lờ Mới

Tham gia từ:
    15/1/18
    Quảng cáo tại Sl4x.com
    Cùng chuyên gia Soi cầu MB 23/5/2018 - Chúng tôi hứa hẹn mang lại những cầu số đẹp nhất - chuẩn nhất cho anh em cùng tham khảo ngày hôm nay, nếu thần tài thuận theo ý trúng ta thì cơn mưa lộc phát sẽ sớm đến với vạn nhà và đảm bảo sẽ không ngớt hạt đâu nhé! Soi cầu lô 23-5-2018 đã chốt xong rồi đấy, anh em nào muốn thì không ngại ngùng theo chứ
    Hôm nay chúc mừng tất cả các anh em đã ăn được bạch thủ 08 và cầu lô 76 nhé! Không những thế chiều lúc 3h30 , bên mình còn tư vấn những cặp cầu số đẹp đã nổ tưng bừng như 52 - 71 - 85. Ngày 23/5 này lại tiếp tục chuỗi chiến thắng với bộ số cực đẹp cực chuẩn anh em nhé!Hy vọng sẽ giúp mọi người chốt được số chuẩn ngày hôm nay. Vậy, để phân tích chúng ta cùng theo dõi lại đầu đuôi của nó nhé!

Tại Khu Vực Chăn Nuôi:
    Đây chúng tôi xin đưa ra những bộ số sẽ về trong 2 ngày tới:

56 - 65 => Nuôi tổng 3 ngày, đánh nhẹ ngày đầu, và đều tay 2 ngày sau nhé!. Hứa hẹn bạn sẽ dễ dàng trúng lớn nha

23 - 32 => Cặp lô này rất đẹp để theo trong vài ngày tới, dự đoán nuôi 2 ngày là hợp lí, nếu ra cả cặp thì hôm sau chơi tiếp thêm 1 ngày nữa, đảm bảo nổ trọn 1 cầu lô!

Những Cầu Số Vàng sẽ về đó là:

Bạch thủ lô: 52 - 75 - 69
    Song thủ lô: 89 - 98 | 06 - 60 | 38 - 83 | 67 - 76
    Kép: 11 - 44 - 88

Bạn đã tự tin hơn với những cặp lô chúng tôi đưa ra chưa. Hy vọng sẽ giúp bạn có thêm được nhiều kiến thức hơn về cách dự đoán soi cầu sxmb rồi đó!